befriends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

befriends

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Ken
Spam tích cực
Spam tích cực
Mr.Ken

[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: [HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!!   [HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! I_icon_minitimeWed Sep 30, 2009 8:06 am

Một chiều khi đang ngồi trên con xe của mình dạo phố[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh63
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Pig_Car
Qua những hàng cây đầy gợi cảm[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh160
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Weird_Tree
Tôi đã tình cờ gặp và quen em khi đó em đang...[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh1
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! You_Dropped_Something
Chúng tôi đã có những kỷ niệm thật vui
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Cheers
Đây một món quà mà em đã tặng cho tôi ngày sinh nhật
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Bird
Nhưng rồi mọi chuyện đã đổi khác,tôi biết em là một người rất mạnh mẽ[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh149
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Not_Hot827
Nhưng ko ngờ em lại mạnh mẽ đến mức này[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh38
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Randoodle_pix_030
ọi chuyện đã kết thúc khi tôi biết được em thật sự là như thế nào?(Ôi!Ba mẹaffraid ôi)
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Mens_Underwear
Mọi thứ đối với tôi gần như đảo lộn Arrow[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh163
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Weird979
Sa sút hoàn toàn,đốt thuốc như điên[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh71
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Thuurstee
Tôi trở nên liều mạng
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Steve_O

[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Suicide_Cat

Nhưng rồi tất cả đều qua đi,mọi vết thương đều có thể chữa lành,tôi lai trở lại là Mr.Ken một paparazzi của box cười nhà mình!Phư...phư![HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh100
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! The_View
The end !!!
(Chỉ là hư cấu các bác đừng tin,Ken vẫn chưa có mảnh tình nào vắt vai đây nè[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! Linh6)
phatbeo
Thành viên Chính thức
Thành viên Chính thức
phatbeo

Bài gửiTiêu đề: có ý kiến   [HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! I_icon_minitimeWed Sep 30, 2009 8:17 am

cái này dc dó ku ken àh ....post nữa nhe răng hihi nha
Mr.Ken
Spam tích cực
Spam tích cực
Mr.Ken

Bài gửiTiêu đề: Ok!Típ nè!   [HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! I_icon_minitimeWed Sep 30, 2009 8:26 am

Nước tăng lực hiệu "Lạc đà"
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! 61_pics_42769
Điểm rơi là chỗ nào?!
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! 51_pics_96167
Rõ khổ , làm tượng cũng không tha
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! 48_pics_55778
'Rồi có một ngày , có một ngày , chinh chiến tàn..."
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! 33_pics_49357
Tra tấn tù binh nam thật dã man
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! 09_pics_60561
Cầm cái CD thôi, đừng siu tưởng ling ting
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! 48_pics_61316
Niệm kinh phật , quyết không vào web XXX nữa cái gì cái gì
[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! 33_pics_100319
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!!   [HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!! I_icon_minitime

[HOT]Chuyện tình buồn thê thảm nhưng cũng cười sặc nước...của tui.Hix!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình nhỏ pé ....
» Chuyện Tấm Cám remix!
» Thảm họa của Đan Trường
» Truyện cười Tam Quốc đêy!
» Nơi Tổng Hợp Các Truyện Cười ...