befriends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

befriends

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

truyệnhài đây 9/2 ơi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
handoituoitre_hankebactin
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

truyệnhài đây 9/2 ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: truyệnhài đây 9/2 ơi   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 7:33 am

Đề : Số đào hoa
Bạn bè bảo tôi là thằng cô đơn vì tôi chưa từng có bạn gái.
Nhưng tôi cũng đã từng có người con gái nguyện cùng tôi sống chết có nhau : "Không trả nợ cho bà, bà thề sống chết với mày".
Cũng từng có người con gái cùng tôi hẹn ước đến kiếp sau : "muốn kua chị mày đây hả? Đợi kiếp sau đi kưng ".
Và từng có người con gái cam lòng tự nguyện vì tôi mà chết : "Cái gì? Làm bạn gái ông? Tui thà chết còn hơn" ....
Nghĩ lại tôi thấy mình cũng đào hoa quá ! >_< cười vật vã
Đề : Đối đáp chuẩn
Trong giờ sinh học, thầy giáo đang giảng bài thì có hứng và ra 1 vế đối : “Con bò cạp cạp con bò cạp, cạp đúng chỗ bò mà bò đúng chỗ cạp”. Một học sinh ấp úng, thầy mời đứng dậy, cậu học trò đối : “Thầy sinh vật vật cô sinh vật, vật đúng chỗ sinh mà sinh đúng chỗ vật”. Thầy đỏ mặt tía tai, một học trò khác : “Anh tiểu thương thương chị tiểu thương, thương đúng chỗ tiểu mà tiểu đúng chỗ thương
EagleEye
=))
=))
EagleEye

Bài gửiTiêu đề: Re: truyệnhài đây 9/2 ơi   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 8:22 am

Sau post truyện cứ vào trong này nhé , post linh tinh lần sau là có thưởng đấy cười vật vã
http://game4v.vn/yega
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Hay hay   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 1:21 pm

Chú Khiêm cũng làm ăn ra phết đấy nhỉ !!! lương tháng nhiêu zậy ku Khiêm
Mr.Ken
Spam tích cực
Spam tích cực
Mr.Ken

Bài gửiTiêu đề: Cho thêm 1 phát nữa này!   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 2:57 pm

MiG - viết tắt của "Made in Giấy " hay được NATO đặt tên lóng là "Máy bay giấy" , hiện đang được "không quân" của tất cả các nước trên thế giới sử dụng. Đặc điểm : - Động cơ : sức đẩy = tùy sức khỏe "phi công" - Tầm xa : thường thì khoảng 30 mét maxium ( cá biệt đứng trên cao thì có khả năng bay xa gấp chục lần ) - Vũ khí : Châm lửa đốt cháy khá to ( rơi vào đống rơm mức tàn phá 100% - tác giả đã từng thử ) - Nhà sản xuất : đại trà, không có bản quyền - Chất liệu : giấy là chính
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: truyệnhài đây 9/2 ơi   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 3:03 pm

Thằng Ken bị khùng muốn post 1 bài mời thì ra kia mà làm chứ zô trong bài của tao đi post cười vật vã thằng này chắc cũng ít khôn confused
Mr.Ken
Spam tích cực
Spam tích cực
Mr.Ken

Bài gửiTiêu đề: Điên à??   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 3:05 pm

Topic này chủ đề là truyện cười thì tao post vào có mày ngu thì có.
nh0xkill
Newbie
Newbie
nh0xkill

Bài gửiTiêu đề: Ý kiến cái ....   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeMon Sep 28, 2009 10:02 pm

Thằng Khang vs thằng T Minh toàn spam ..... tụi nó là thành viên spam tích cực thì có . Đề nghị thằng K sửa danh hiệu dùm cho tụi nó
Thành viên Tích cực
Thành viên Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: truyệnhài đây 9/2 ơi   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeTue Sep 29, 2009 8:02 am

Ông Hiếu im dùm hok biết zì cũng nói mày coi thử bài thằng nào post và thằng nào spam ngu mà lối
Mr.Ken
Spam tích cực
Spam tích cực
Mr.Ken

Bài gửiTiêu đề: Re: truyệnhài đây 9/2 ơi   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitimeTue Sep 29, 2009 5:33 pm

Nín đi Hiếu ời!Ko bik thì nín dùm!truyệnhài đây 9/2 ơi Linh106truyệnhài đây 9/2 ơi Linh106
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: truyệnhài đây 9/2 ơi   truyệnhài đây 9/2 ơi I_icon_minitime

truyệnhài đây 9/2 ơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang